Oranges' Generation
Hãy đăng nhập và tham gia cùng với Hội Những trái cam lăn XD
Oranges' Generation
Hãy đăng nhập và tham gia cùng với Hội Những trái cam lăn XD
Oranges' Generation
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Oranges' Generation

Orange love - Orange generation

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Hè đã đến rồi, các Cam hãy cùng đóng góp ý kiến cho kế hoạch hè sắp tới của Hội nhé! Xem tại topic [Bàn luận] ở sub-forum ChitChat :D Thân - Founder

Đổi Rank cho nick~~~

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Nhã Vân
Cam tiến sĩ
Nhã Vân

Tài khoản hiện có : 3563
Oran Đồng : 110

Đổi Rank cho nick~~~ Empty
Bài gửiTiêu đề: Đổi Rank cho nick~~~   Đổi Rank cho nick~~~ Icon_minitimeSun May 27, 2012 9:15 pm

Founder lại rảnh quá thể và kiếm ra vài trò vui vui để tập họp cái hội Orân lại =))
Thế này, thật ra màn này trong mấy forum hay có đấy. Các cậu nhìn thấy nick tớ chứ? Ngay phía dưới tên tớ chính là mấy cái dòng xàm xàm thay chỗ cho tên "Cam bé bự" này nọ ấy Đổi Rank cho nick~~~ 329654 Nếu mấy bạn có nhu cầu đổi thì com ngay cho tớ trong topic này nhé.
Phía dưới mấy cái dòng xàm xàm đó còn có cả icon nữa. Tùy các cậu thích ảnh động hay tĩnh thôi. Nhấn vô trang NÀY để tìm icon động dễ thương cho mình nhé~ (Hoặc tự kiếm cũng được ;) )
Form theo mẫu:
Trích dẫn :
Nick:
Nội dung text:
Link icon nếu có:

Thế nhé, chúc các bạn vui với trò nhắng nhít mới của Founder =)))

Bổ sung thêm nhé, cái icon trên name không cần nhất định là ICON đâu nhé! Các cậu có thể để hình động của gassoos cũng được nhá (xem spoiler thứ 2 trong chữ ký của tớ ấy) nhỏ như vậy thì ok. (Thông cảm vì bạn Founder lười xem size bao nhiêu nhưng xem cỡ đó cũng ước lượng được mà ha! Vì tớ cũng không muốn giới hạn size icons gì nên thả cửa :) )

Được sửa bởi Phác Xương Anh ngày Wed Jun 06, 2012 5:02 pm; sửa lần 2.
Woomin
Ice Kingdom
Ice Kingdom
Woomin

Tài khoản hiện có : 5713
Oran Đồng : 130

Bài gửiTiêu đề: Re: Đổi Rank cho nick~~~   Đổi Rank cho nick~~~ Icon_minitimeSun May 27, 2012 11:15 pm

ôi thế còn mấy cái cấp độ cam thì tính sao hở bác Đổi Rank cho nick~~~ 139870 Đổi Rank cho nick~~~ 139870 Đổi Rank cho nick~~~ 139870
Nhã Vân
Cam tiến sĩ
Nhã Vân

Bài gửiTiêu đề: Re: Đổi Rank cho nick~~~   Đổi Rank cho nick~~~ Icon_minitimeMon May 28, 2012 8:00 am

Tình hình là tớ thấy:
1. Mem mình số lượng có hạn :)) Chỉ toàn là người quen thôi
2. Để lấy được mấy cái danh hiệu cam kia thì rất là đơn giản, spam vài bài là được rồi.
3. Vậy nên, để nick mình đợp hơn cũng là 1 biện pháp khuyến khích tham gia forum. Giống tớ mỗi lần lên forum khác thấy nick mình đặc biệt thì lúc nào cũng thấy muốn post bài hơn :))

Vậy thì ổn chứ nhỉ? ;)
Guo Qiongzhi
Cam Văn Sĩ
Cam Văn Sĩ
Guo Qiongzhi

Tài khoản hiện có : 5726
Oran Đồng : 140

Bài gửiTiêu đề: Re: Đổi Rank cho nick~~~   Đổi Rank cho nick~~~ Icon_minitimeMon May 28, 2012 11:09 pm

ô thế tôi tự đổi được ko :-" khỏi phiền đến bác ;) bác làm cho mí bác kia thôi :-" tại dzạo e cứ hứng lên bất chợt, đổi liên tục thì phiền bác quá Đổi Rank cho nick~~~ 938528
Woomin
Ice Kingdom
Ice Kingdom
Woomin

Tài khoản hiện có : 5713
Oran Đồng : 130

Bài gửiTiêu đề: Re: Đổi Rank cho nick~~~   Đổi Rank cho nick~~~ Icon_minitimeMon May 28, 2012 11:54 pm

ơ thế thôi em đổi luôn Đổi Rank cho nick~~~ 698242 Đổi Rank cho nick~~~ 698242 Đổi Rank cho nick~~~ 698242
Form em đây
Nick: Phạch Văn Đú
Nội dung text: †™️…Beast…™️
Link Icon: http://blog.uhm.vn/emo/onion/36.gif
À mà bác này, cái chữ này bác làm kiểu cách lên một chút đc k? như là kiểu cam bé bự cam đi học này nọ ấy Đổi Rank cho nick~~~ 393990 Đổi Rank cho nick~~~ 393990
Nhã Vân
Cam tiến sĩ
Nhã Vân

Bài gửiTiêu đề: Re: Đổi Rank cho nick~~~   Đổi Rank cho nick~~~ Icon_minitimeTue May 29, 2012 7:57 am

@Zhi: okê, chú cứ tự nhiên thoải mái =)) cái này do tiền của có hạn nên chúng ta chỉ chơi kiểu thủ công thôi mà =))

@Đú: chữ không bự lên được bác ạ! Thì bác dòm mấy cái forum chữ cũng bé thôi í mà~
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đổi Rank cho nick~~~   Đổi Rank cho nick~~~ Icon_minitime

Đổi Rank cho nick~~~
Trang 1 trong tổng số 1 trang